JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Bodi ya Usajili wa Wathamini
Chuo Kikuu cha Dodoma, shule ya CIVE
Jengo la Utawala, Ghorofa ya 1,

S. L. P. 325, Dodoma, Tanzania
Simu Na: +255 733542654,

Barua pepe: registrar@vrb.go.tz

UDAHILI WA MAFUNZO YA USAJILI KAMILI (FRVs)

Bodi ya Usajili wa Wathamini (VRB) inapenda kuwatangazia Wathamini na
wadau wote kwa ujumla kuwa itaendesha mafunzo ya Usajili Kamili wa
Wathamini (Full Registration Programme) mwezi Novemba, 2023. Ratiba kamili

ya mafunzo hayo na mahala yatakapofanyika itatangazwa.

Maombi ya usajili wa mafunzo hayo kwa Wathamini wenye vigezo yataanza
kupokelewa kuanzia tarehe 18 Septemba 2023 hadi 31 Oktoba 2023. Fomu za

maombi zinapatikana katika tovuti ya Bodi: www.vrb.go.tz

Kupata control number kwa ajili ya malipo au maelezo zaidi tafadhali wasiliana

nasi kwa: registrar(@vrb.go.tz, 0733542654, 0743752922 au 0654103361

MSAJILI
12/09/2023


mailto:registrar@vrb.go.tz

